Messi zai ci gaba da zama a Inter Miami, Al-Nassr na son Casemiro

Manyan Canje-Canjen da ake Sa Ran Faruwa
Kungiyoyin Turai na ci gaba da zawarcin ƴan kwallo daga manyan kulake yayin da kasuwar musayar ƴan wasa ta gabatowa. Rahotanni daga kafafen wasanni sun bayyana jerin manyan ɗan wasa da ake fafatawa a kansu.
Al-Nassr da Casemiro
Kungiyar Al-Nassr ta Saudiyya na neman ɗan wasan tsakiyar Manchester United, Casemiro, wanda kwantaraginsa zai kare a ƙarshen kakar bana a Old Trafford. Ɗan wasan Brazilin mai shekaru 33 na iya zama ɗaya daga cikin manyan ɗan wasan da za su sauya sheka zuwa Saudi Pro League. (Mundo Deportivo)
United, Atletico da Barcelona a kan Vlahovic
Manchester United, Atletico Madrid da Barcelona na fafatawa a kan ɗan wasan gaban Serbia, Dusan Vlahovic, mai shekara 25, wanda kwantaraginsa a Juventus zai ƙare a bazara mai zuwa. (La Gazzetta dello Sport)
Real Madrid da Van de Ven
Real Madrid na zawarcin ɗan wasan bayan Tottenham, Micky van de Ven, mai shekara 24. Rahotanni sun ce kulob ɗin na arewacin Landan ya sanya masa farashin kimanin fam miliyan 70. (Fichajes)
Sabuwar Yarjejeniya da Messi
Inter Miami na gab da tsawaita kwantaragin tauraron Argentina, Lionel Messi, mai shekara 38, bayan ya fara buga wasa a kulob ɗin na MLS tun 2023. (ESPN)
Chiesa Zai Iya Barin Liverpool
Ɗan wasan gefe na Liverpool, Federico Chiesa, mai shekara 27, na iya barin Anfield a watan Janairu domin komawa ƙasar sa ta Italiya. (Teamtalk)
Youri Baas da Anfield
Kocin Liverpool, Arne Slot, na sha’awar kawo ɗan wasan baya na Ajax, Youri Baas, mai shekara 22, duk da cewa yana da kwantaragi har zuwa 2028. (Fichajes)
Conor Gallagher da Tottenham
Tottenham Hotspur na daga cikin kulake da ke son ɗaukar ɗan wasan tsakiyar Atletico Madrid da Ingila, Conor Gallagher, mai shekara 25. (TBR Football)
AC Milan da Kristensen
AC Milan na zawarcin ɗan wasan bayan Udinese, Thomas Kristensen, ɗan ƙasar Denmark mai shekara 23, wanda Aston Villa ta nema a baya. (La Gazzetta dello Sport)
United, Zirkzee da Sesko
Manchester United na shirin barin burin ɗaukar ɗan wasan gaban Netherlands, Joshua Zirkzee, mai shekara 24, tare da maida hankali kan ɗan wasan Slovenia, Benjamin Sesko, mai shekara 22. (Teamtalk)