Barcelona na bibiyar Victor Osimhen, ƙungiyoyin Turai na rubibin Etta Eyong

Kasuwar Janairu: Manyan Ƙungiyoyi Na Rubibin Sayen Sabbin Ɗan Wasanni
Man City, Man United, da kuma Arsenal suna fafatawa wajen sayen ɗan wasan gaba na Kamaru mai shekara 22, Karl Etta Eyong, wanda yake buga wasa a kulob ɗin Levante.
Rahotanni daga Mundo Deportivo (a Sifaniyanci) sun bayyana cewa Barcelona da Real Madrid suma na cikin waɗanda ke zawarcin ɗan wasan, yayin da Eyong ke neman sanin makomarsa a watan Janairu.
Manchester United Ta Karyata Rahoton Zawarcin Kevin Filling
Manchester United ta musanta rahotannin da ke cewa ta fara tattaunawa da ɗan wasan gaba na Sweden mai shekara 16, Kevin Filling, wanda ke buga wasa a AIK.
Jaridar Manchester Evening News ta ruwaito cewa kulob ɗin bai fara wani shiri na siyan ɗan wasan ba tukuna.
AC Milan Na Neman Joshua Zirkzee
AC Milan na shirin shiga jerin ƙungiyoyin da ke neman ɗan wasan gaba na Manchester United, Joshua Zirkzee, mai shekara 24 daga ƙasar Netherlands, idan har ya amince ya sauya sheƙa a watan Janairu.
Rahoto daga Gazzetta dello Sport (a Italiyanci) ya tabbatar da hakan.
Bayern Munich Na Son Givairo Read
Zakarun Jamus Bayern Munich na tattaunawa da ɗan wasan bayan Feyenoord mai shekara 19, Givairo Read, wanda ƙungiyoyin Firimiya ciki har da Liverpool ke zawarci.
Rahoton ya fito daga Sky Sports (a Jamusanci).
Celtic Na Neman Sabon Koci
Da wuya tsohon kocin Tottenham da Nottingham Forest, Ange Postecoglou, ya koma kocin Celtic.
Yanzu hankali ya karkata zuwa Kieran McKenna na Ipswich Town da kuma tsohon ɗan wasan Wales, Craig Bellamy, a cewar Sky Sports.
Barcelona Na Son Osimhen, Amma Farashi Na Janyo Ciki
Barcelona na ci gaba da bibiyar ɗan wasan gaba na Galatasaray, Victor Osimhen, mai shekara 26, amma farashin sa mai tsada na janyo ƙin ci gaba da tattaunawa, kamar yadda Mundo Deportivo ta wallafa.
Chelsea Ta Shiga Gaba a Zawarcin Kenan Yildiz
Chelsea ta shige gaba a ƙoƙarin sayen ɗan wasan gaba na Juventus, Kenan Yildiz, ɗan ƙasar Turkiyya mai shekara 20, bayan ta gabatar da tayi mai ban sha’awa.
Sai dai Arsenal, Manchester United da Liverpool suma suna sha’awar ɗan wasan, in ji Teamtalk.
Eric Garcia Ya Sake Sabunta Kwangila da Barcelona
Ɗan wasan bayan Barcelona, Eric Garcia, ya amince da sabuwar kwangila duk da cewa ƙungiyoyi irin su Chelsea da Tottenham na zawarci ɗan wasan Sifaniyan mai shekara 24.
Rahoto daga TBR Football ya tabbatar da hakan.
Tottenham Na Son Jonathan David
Tottenham na fatan ɗauko ɗan wasan gaba na Juventus kuma ɗan ƙasar Canada, Jonathan David, a watan Janairu.
Haka kuma, Bayern Munich na bibiyar ɗan wasan mai shekara 25, a cewar Fichajes (a Sifaniyanci).