Complete Ramadan Tafseer 1447/2026 Prof. Isah Ali Ibrahim Pantami
February 19, 2026
Complete Ramadan Tafseer 1447/2026 Prof. Isah Ali Ibrahim Pantami
February 19, 2026
Jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), ƙarƙashin jagorancin Tanimu Turaki, ta ɗora alhakin ƙarancin fitowar masu kaɗa kuri’a a zaɓen Majalisar...
Read moreJam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), ƙarƙashin jagorancin Tanimu Turaki, ta ɗora alhakin ƙarancin fitowar masu kaɗa kuri’a a zaɓen Majalisar...
Read moreJam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), ƙarƙashin jagorancin Tanimu Turaki, ta ɗora alhakin ƙarancin fitowar masu kaɗa kuri’a a zaɓen Majalisar...
Read more2026/1447 Complete Ramadan Tafseer na Malam Ahmad Tijjani Yusuf Guruntum shine cikakken bayani da fassarar Al-Qur’ani da Malam Ahmad Tijjani...
Read moreRAMADAN TAFSEER 1446/2025 Malam Ahmad Tijjani Yusuf Gurumtum (Hafizahullah) (Tafsirin Yamma) Ku ci gaba da kasancewa tare da mu don samun...
Read moreJam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), ƙarƙashin jagorancin Tanimu Turaki, ta ɗora alhakin ƙarancin fitowar masu kaɗa kuri’a a zaɓen Majalisar...
Read more2026/1447 Complete Ramadan Tafseer na Malam Ahmad Tijjani Yusuf Guruntum shine cikakken bayani da fassarar Al-Qur’ani da Malam Ahmad Tijjani...
Read moreRAMADAN TAFSEER 1446/2025 Malam Ahmad Tijjani Yusuf Gurumtum (Hafizahullah) (Tafsirin Yamma) Ku ci gaba da kasancewa tare da mu don samun...
Read moreTafsirin Ramadan 1447/2026 tare da Prof. Isah Ali Ibrahim Pantami (Hafizahullah) da Alaramma Abba Abdullahi (Mai Jan Baki). Day 01....
Read moreAlgeria head coach Vladimir Petkovic has admitted that Nigeria were the better side and fully deserved their 2-0 victory in...
Read moreSome businesses and traders are exploiting Nigeria’s newly introduced tax laws to hike prices of goods and services, despite official...
Read moreBrahim Diaz continued his outstanding Africa Cup of Nations form as hosts Morocco defeated Cameroon 2-0 in their quarter-final clash...
Read moreFormer US President Donald Trump has warned that the United States may launch additional military strikes in Nigeria if attacks...
Read moreNigeria’s Super Eagles will battle North African giants Algeria in the AFCON 2025 quarter-final as both teams fight for a...
Read moreArsenal missed a golden opportunity to pull eight points clear at the top of the Premier League after being held...
Read more